Naantala · huling na-update 5 oras ang nakalipas
RE Chart ng presyo
Pangunahing stats
Performance
Paano gumalaw ang presyo sa bawat panahon.
Supply
159.60M sa 1.00B RE ang nasa sirkulasyon.
- Nasa sirkulasyon
- 159.60M
- Kabuuang supply
- 1.00B
- Max supply
- 1.00B
ⓘ Nasa sirkulasyon · Kabuuang supply · Max supply
Circulating supply: mga coin na kasalukuyang maaaring i-trade, ayon sa ulat ng data provider.
Kabuuang supply: mga coin na nagawa na hanggang ngayon, bawas ang mga na-burn. Kasama rito ang mga naka-lock o hindi pa nare-release na coin.
Max supply: ang mahigpit na limitasyon sa bilang ng coin na maaaring umiral. Ipinapakita bilang “Walang max supply” kapag walang itinakdang cap ang protocol.
Iskor ng kalusugan ng CryptoWave
Limang nasusukat na signal. Ang haba ng bawat bahagi ng ring ay ang bigat nito; kung gaano ito kapuno ang nagpapakita ng score.
6.78% ng market cap ang volume. Madaling i-trade.
$50.77M na market cap, rank #436. Mas malaki, mas mahirap igalaw.
16% ng maximum na supply ang nasa sirkulasyon. Puwedeng ma-dilute ang mga holder dahil sa malalaking unlock.
70.5% na mas mababa sa all-time high nitong $1.08.
Pinakamalaking galaw kamakailan: 5.72% sa isang araw. Katamtaman.
Inilalarawan ang istruktura ng market ngayon. Hindi ito price forecast at hindi investment advice.
Paano kinakalkula ang score na ito
Isang weighted average ng limang signal na kinalkula mula sa market data sa pahinang ito. Bawat signal ay binibigyan ng score mula 0 hanggang 100:
- Liquidity (25%): 24-oras na trading volume na hinati sa market cap.
- Market depth (25%): market cap, sa logarithmic scale mula $10 milyon hanggang $1 trilyon.
- Supply (15%): circulating supply na hinati sa max supply, o sa kabuuang supply kapag walang cap. Mas mataas ang score kapag mas maraming supply ang nasa sirkulasyon na.
- Layo mula sa peak (15%): ang kasalukuyang presyo kumpara sa all-time high.
- Katatagan (20%): ang pinakamalaking kamakailang paggalaw ng presyo sa pagitan ng 1-oras na galaw (×3), 24-oras na galaw at 7-araw na galaw (÷2.6).
Mga antas: 75 pataas malakas, 55–74 katamtaman, 35–54 mahina, mababa sa 35 marupok.
Mga limitasyon: inilalarawan lamang ng score ang kasalukuyang istruktura ng market. Hindi ito price forecast, audit o investment advice, at hindi nito isinasaalang-alang ang team, code o token unlocks. Ang nawawalang input ay binibilang bilang neutral na 50.
Time machine
I-drag ang petsa. Tingnan kung magkano na sana ngayon ang isang bili o regular na pagbili. Totoong daily closing price, hindi kasama ang fees.
Naglo-load…
Ano ang RE (RE)?
Ang RE ay ang governance token ng Re Protocol, isang onchain na sistema na nagruruta ng stablecoin capital tungo sa reinsurance. Nagdedeposito ang mga kwalipikadong user ng stablecoin sa Insurance Capital Layers, na naglalaan ng kapital na iyon sa mga ganap na collateralized na quota-share reinsurance contract na isinulat sa pamamagitan ng mga lisensyadong insurer. Ang brand na "re" at ang protocol ay pinapatakbo ng Resilience Foundation Cayman LLC, at ang reguladong aktibidad sa reinsurance ay isinasagawa ng Cover Reinsurance SPC Ltd, na kilala bilang Cover Re. Magkahiwalay na entidad ang protocol at ang Cover Re.
Paano gumagana ang Re
Bumubuo ng capital stack ang mga produkto ng Re, at ang RE ay katabi nito bilang governance layer:
- Ang reUSD ang senior tranche, isang yield-accruing na dollar token na ang kita ay nagmumula sa pinaghalong offchain at onchain na deployment.
- Ang reUSDe ay isang junior, profit-sharing na tranche na mas nakalantad sa resulta ng underwriting.
- Ang RE ang ERC-20 governance token. Sa pag-stake nito, makakaboto ang mga holder sa mga panukala, makakapagsilbing delegate at makakaupo sa mga komite para sa market admission, pamantayan sa panganib, treasury at teknikal na governance.
Hiwalay ang governance sa underwriting. Nasa mga lisensyadong carrier at mananagot na underwriter ang mga desisyon sa underwriting, hindi sa mga token holder.
Supply at disenyo ng token ng RE
May takdang kabuuang supply ang RE na 1,000,000,000 token, na ipinamahagi sa ecosystem, mga investor at advisor, at mga pangunahing contributor, higit sa lahat sa ilalim ng multi-year na vesting. Sakop ng mga lockup, cooldown at unbonding period ang staking, at sinasabi ng proyekto na ang mga staking reward ay mga insentibo sa partisipasyon. Sinasabi rin nitong walang kaakibat na yield, equity, dibidendo, fee o kita na karapatan ang RE. Makikita ang live na circulating supply sa market data sa pahinang ito.
Ang token contract sa Ethereum ay 0x526526528f35ac738177003b8773b402b8df8143.
Nakadepende ang availability sa kung saan ka nakatira. Sinasabi ng proyekto na sakop ang RE ng mga paghihigpit na partikular sa hurisdiksyon, at ang reUSDe ay limitado sa mga hindi U.S. person sa mga pinahihintulutang hurisdiksyon na pumasa sa mga eligibility check at KYC at AML verification.
Makikita ang opisyal na impormasyon sa re.xyz.
Ano ang dapat suriin bago gumamit ng RE
- Governance at staking rights lamang ang ibinibigay ng RE, na walang karapatan sa kita ng reinsurance, kaya hindi sumusunod ang halaga nito sa kita ng mga produkto.
- Ipinapakilala nang paunti-unti ang governance at maaari itong magbago, kaya maaaring mag-iba ang mga karapatang kaakibat ng RE.
- Limitado ang access ayon sa hurisdiksyon, at hindi kasama ang mga U.S. person sa ilang produkto ng Re.
- Maaaring unang tamaan ng mga pagkalugi sa reinsurance ang junior tranche, at ang isang malaking sakuna ay maaaring makaapekto sa buong capital stack.
- Maaaring makaapekto sa kadalian ng paglabas sa posisyon ang mga vesting unlock at staking cooldown.
Profile ng proyektong RE
- Open source
- Hindi
Mga token contract
- Ethereum:
0x526526…df8143
Laging kumpirmahin ang mga link sa mga opisyal na channel ng proyekto bago ikonekta ang wallet o magpadala ng pondo.
Pagsusuri sa merkado ng RE
Sa market capitalization na $50.77 milyon, ang RE (RE) ay itinuturing na lubhang maliit na market cap na asset at nasa ranggong #436 sa 1,339 cryptocurrency na may iniulat na market cap sa CryptoWave, mas malaki kaysa sa humigit-kumulang 67.4% ng mga ito. Ito ay humigit-kumulang mas mababa sa 0.01% ng pinagsamang halaga ng mga sinusubaybayang merkado. Kadalasang kaunti lang ang trading ng mga micro-cap na asset: maaaring makagalaw ng presyo ang katamtamang order, at kadalasang malawak ang spread.
Sa nakalipas na 24 oras, humigit-kumulang $3.44 milyon ng RE ang nagpalit-kamay, katumbas ng 6.78% ng market cap nito, na naglalagay sa volume ng trading nito sa itaas ng humigit-kumulang 76.1% ng mga sinusubaybayang asset. Katamtaman at karaniwan ang antas ng turnover na ito. Mas mataas ang turnover ratio nito kaysa sa humigit-kumulang 61% ng mga sinusubaybayang asset.
Galaw ng presyo: gumalaw ang RE ng −5.72% sa loob ng 24 oras at −14.75% sa loob ng 7 araw. Mas mahina itong gumanap kaysa Bitcoin ng 3.79 na porsyentong puntos sa loob ng 24 oras at ng 11.14 puntos sa loob ng 7 araw. Kumpara sa median na sinusubaybayang coin (nahuhuli ng 3.56 puntos sa araw at nahuhuli ng 8.66 puntos sa linggo), sa mga kamakailang sesyon ay naging may relatibong paghina ito.
Para malampasan ang MegaETH (MEGA) na nasa itaas nito, kailangang lumaki ng humigit-kumulang 0.5% ang market cap ng RE; mas malaki ito ng 0.6% kaysa sa VeThor (VTHO) na nasa ibaba nito. Ang market cap nito ay mas mababa sa 0.01% ng sa Bitcoin.
Nabuo ang pagsusuring ito mula sa datos ng merkado at hindi ito payo sa pamumuhunan.
Mga FAQ tungkol sa RE
Ano ang RE?
Ang RE ay ang ERC-20 governance token ng Re Protocol, isang onchain na sistema na nagruruta ng stablecoin capital tungo sa mga reinsurance contract na isinulat sa pamamagitan ng mga lisensyadong insurer.
Para saan ginagamit ang RE?
Sa pamamagitan ng staked na RE, makakaboto ang mga holder sa mga panukala, makakapagsilbing delegate at makakasali sa mga governance committee. Sinasabi ng proyekto na walang kaakibat itong yield, equity, dibidendo o karapatan sa kita.
Ilan ang RE token?
Nakatakda sa 1,000,000,000 token ang kabuuang supply ng RE, na higit sa lahat ay nasa ilalim ng multi-year na vesting.
Sino ang nagpapatakbo ng Re Protocol?
Ang brand at protocol na re ay pinapatakbo ng Resilience Foundation Cayman LLC. Ang reguladong aktibidad sa reinsurance ay isinasagawa ng hiwalay na kumpanya, ang Cover Reinsurance SPC Ltd.
Kasaysayan ng presyo
| Petsa | Sarado | Pagbabago |
|---|---|---|
| 2026-11-03 | $0.3075 | 3.00% |
| 2026-11-02 | $0.3170 | 6.05% |
| 2026-11-01 | $0.3374 | 7.69% |
| 2026-10-31 | $0.3655 | 2.90% |
| 2026-10-30 | $0.3764 | 5.97% |
| 2026-10-29 | $0.3552 | 4.67% |
| 2026-10-28 | $0.3726 | 1.84% |
| 2026-10-27 | $0.3796 | 1.42% |
| 2026-10-26 | $0.3743 | 1.86% |
| 2026-10-25 | $0.3814 | 1.09% |
| 2026-10-24 | $0.3856 | 0.31% |
| 2026-10-23 | $0.3844 | 2.95% |
| 2026-10-22 | $0.3734 | 4.67% |
| 2026-10-21 | $0.3917 | 0.82% |
| 2026-10-20 | $0.3885 | 2.10% |
| 2026-10-19 | $0.3805 | 0.05% |
| 2026-10-18 | $0.3807 | 3.38% |
| 2026-10-17 | $0.3940 | 3.36% |
| 2026-10-16 | $0.4077 | 2.84% |
| 2026-10-15 | $0.4196 | 0.71% |
| 2026-10-14 | $0.4226 | 2.24% |
| 2026-10-13 | $0.4323 | 1.36% |
| 2026-10-12 | $0.4265 | 4.86% |
| 2026-10-11 | $0.4483 | 0.65% |
| 2026-10-10 | $0.4454 | 0.88% |
| 2026-10-09 | $0.4415 | 0.71% |
| 2026-10-08 | $0.4384 | 5.21% |
| 2026-10-07 | $0.4625 | 4.11% |
| 2026-10-06 | $0.4823 | 4.48% |
| 2026-10-05 | $0.5049 | 2.51% |
| 2026-10-04 | $0.5179 | 1.69% |
| 2026-10-03 | $0.5093 | 0.35% |
| 2026-10-02 | $0.5075 | 1.51% |
| 2026-10-01 | $0.5153 | 6.89% |
| 2026-09-30 | $0.4821 | 1.15% |
| 2026-09-29 | $0.4766 | 3.29% |
| 2026-09-28 | $0.4614 | 5.74% |
| 2026-09-27 | $0.4895 | 0.26% |
| 2026-09-26 | $0.4908 | 2.68% |
| 2026-09-25 | $0.4780 | 1.66% |
| 2026-09-24 | $0.4702 | 5.28% |
| 2026-09-23 | $0.4466 | 5.30% |
| 2026-09-22 | $0.4716 | 0.64% |
| 2026-09-21 | $0.4686 | 2.02% |
| 2026-09-20 | $0.4593 | 1.61% |
| 2026-09-19 | $0.4668 | 1.70% |
| 2026-09-18 | $0.4590 | 3.22% |
| 2026-09-17 | $0.4447 | 0.86% |
| 2026-09-16 | $0.4409 | 5.53% |
| 2026-09-15 | $0.4178 | 4.37% |
| 2026-09-14 | $0.4369 | 2.63% |
| 2026-09-13 | $0.4257 | 3.67% |
| 2026-09-12 | $0.4419 | 2.47% |
| 2026-09-11 | $0.4531 | 4.74% |
| 2026-09-10 | $0.4326 | 1.93% |
| 2026-09-09 | $0.4244 | 6.64% |
| 2026-09-08 | $0.4546 | 1.67% |
| 2026-09-07 | $0.4623 | 0.57% |
| 2026-09-06 | $0.4597 | 2.02% |
| 2026-09-05 | $0.4506 | 3.09% |