Live · na-update 3 minuto ang nakalipas
Convex Finance Chart ng presyo
Pangunahing stats
Performance
Paano gumalaw ang presyo sa bawat panahon.
Supply
93.19M sa 100.00M CVX ang nasa sirkulasyon.
- Nasa sirkulasyon
- 93.19M
- Kabuuang supply
- 100.00M
- Max supply
- 100.00M
ⓘ Nasa sirkulasyon · Kabuuang supply · Max supply
Circulating supply: mga coin na kasalukuyang maaaring i-trade, ayon sa ulat ng data provider.
Kabuuang supply: mga coin na nagawa na hanggang ngayon, bawas ang mga na-burn. Kasama rito ang mga naka-lock o hindi pa nare-release na coin.
Max supply: ang mahigpit na limitasyon sa bilang ng coin na maaaring umiral. Ipinapakita bilang “Walang max supply” kapag walang itinakdang cap ang protocol.
Iskor ng kalusugan ng CryptoWave
Limang nasusukat na signal. Ang haba ng bawat bahagi ng ring ay ang bigat nito; kung gaano ito kapuno ang nagpapakita ng score.
2.81% ng market cap ang volume. Normal na turnover para sa laki nito.
$179.93M na market cap, rank #194. Mas malaki, mas mahirap igalaw.
93% ng maximum na supply ang nasa sirkulasyon. Kaunti ang dilution sa hinaharap.
96.8% na mas mababa sa all-time high nitong $60.09.
Pinakamalaking galaw kamakailan: 6.32% sa isang araw. Pabago-bago.
Inilalarawan ang istruktura ng market ngayon. Hindi ito price forecast at hindi investment advice.
Paano kinakalkula ang score na ito
Isang weighted average ng limang signal na kinalkula mula sa market data sa pahinang ito. Bawat signal ay binibigyan ng score mula 0 hanggang 100:
- Liquidity (25%): 24-oras na trading volume na hinati sa market cap.
- Market depth (25%): market cap, sa logarithmic scale mula $10 milyon hanggang $1 trilyon.
- Supply (15%): circulating supply na hinati sa max supply, o sa kabuuang supply kapag walang cap. Mas mataas ang score kapag mas maraming supply ang nasa sirkulasyon na.
- Layo mula sa peak (15%): ang kasalukuyang presyo kumpara sa all-time high.
- Katatagan (20%): ang pinakamalaking kamakailang paggalaw ng presyo sa pagitan ng 1-oras na galaw (×3), 24-oras na galaw at 7-araw na galaw (÷2.6).
Mga antas: 75 pataas malakas, 55–74 katamtaman, 35–54 mahina, mababa sa 35 marupok.
Mga limitasyon: inilalarawan lamang ng score ang kasalukuyang istruktura ng market. Hindi ito price forecast, audit o investment advice, at hindi nito isinasaalang-alang ang team, code o token unlocks. Ang nawawalang input ay binibilang bilang neutral na 50.
Time machine
I-drag ang petsa. Tingnan kung magkano na sana ngayon ang isang bili o regular na pagbili. Totoong daily closing price, hindi kasama ang fees.
Naglo-load…
Ano ang Convex Finance (CVX)?
Ang Convex Finance ay isang DeFi protocol sa Ethereum na nagpapalaki ng reward para sa mga gumagamit ng Curve at Frax. Inilunsad ito noong 2021. Sa halip na i-lock ng bawat user ang CRV token ng Curve nang mag-isa, pinagsasama ng Convex ang mga deposito at ito ang nagla-lock ng CRV para sa kanila, kaya nakakakuha ang mga depositor ng boosted na reward nang walang sariling lock-up.
Ang CVX ang governance at fee token ng Convex.
Para saan ginagamit ang CVX
Inilalarawan ng dokumentasyon ng Convex ang tatlong papel:
- Staking: ang na-stake na CVX ay kumikita ng bahagi ng platform fee, na binabayaran bilang cvxCRV at cvxFXS.
- Vote-locking: ang CVX na naka-lock nang hindi bababa sa 16 na linggo ay nagbibigay-daan sa mga holder na idirekta kung paano bumoboto ang Convex gamit ang veCRV at veFXS nito, tulad ng sa gauge weights.
- Rewards: ibinabayad ang CVX sa mga nag-stake ng CRV o nagbibigay ng liquidity sa pamamagitan ng Convex.
Ang cvxCRV ay token na kumakatawan sa CRV na naka-lock bilang veCRV sa pamamagitan ng Convex.
Sa praktika, maaaring i-stake ng mga depositor sa Curve ang kanilang liquidity token sa Convex at tumanggap ng CRV reward sa mas mataas na rate, kasama ang CVX. Itinatabi ng Convex ang bahagi ng mga reward bilang platform fee, at ang bahagi ng fee na iyon ay napupunta sa mga CVX staker bilang cvxCRV. Dahil dito, ang CVX ay karapatan sa kung paano idinidirekta ng Convex ang mga boto at kumikita ng fee, hindi sa Curve mismo. Sinusuportahan din ng Convex ang Frax Finance, kung saan ang vote-locked na CVX ay kumikita ng karagdagang fee mula sa mga liquidity provider ng Frax.
Supply at disenyo ng token ng CVX
May maximum supply ang CVX na 100 milyong token. Ginagawa ito nang proporsyonal sa CRV na kinukuha ng mga liquidity provider ng Curve sa pamamagitan ng Convex, at bumababa ang mint rate habang dumarami ang nagagawa. Noong paglulunsad, ang alokasyon ay 50% para sa Curve LP rewards, 25% para sa liquidity mining, 10% para sa team, 9.7% para sa treasury, 3.3% para sa mga investor at 2% para sa airdrop sa mga holder ng veCRV. Makikita ang live na circulating supply sa market data sa pahinang ito.
Ang Ethereum contract ay 0x4e3fbd56cd56c3e72c1403e103b45db9da5b9d2b.
Makikita ang opisyal na impormasyon sa convexfinance.com.
Ano ang dapat suriin bago gumamit ng CVX
- Pagdepende sa Curve at Frax: sumusunod ang kita ng Convex sa mga protocol na iyon, at nakakaapekto sa CVX ang mga pagbabago sa mga ito.
- Panganib sa smart contract: ang pondong idineposito sa Convex ay hawak ng mga contract na maaaring pumalpak.
- Mga lock-up: hindi mawi-withdraw ang vote-locked na CVX hanggang matapos ang lock.
- Nagbabago ang rate ng reward ayon sa kondisyon ng merkado at hindi ito garantisado.
- Maaaring maipon sa mga malalaking locker ang bigat ng governance.
Profile ng proyektong Convex Finance
- Open source
- Hindi
- Suporta sa hardware wallet
- Oo
Mga token contract
- Ethereum:
0x4e3fbd…5b9d2b
Laging kumpirmahin ang mga link sa mga opisyal na channel ng proyekto bago ikonekta ang wallet o magpadala ng pondo.
Pagsusuri sa merkado ng Convex Finance
Sa market capitalization na $179.93 milyon, ang Convex Finance (CVX) ay itinuturing na maliit na market cap na asset at nasa ranggong #194 sa 1,340 cryptocurrency na may iniulat na market cap sa CryptoWave, mas malaki kaysa sa humigit-kumulang 85.5% ng mga ito. Ito ay humigit-kumulang mas mababa sa 0.01% ng pinagsamang halaga ng mga sinusubaybayang merkado. Mabilis gumalaw ang mga small-cap na asset dahil sa balita o listing sa exchange, at maaaring humina nang mabilis ang likido kapag may malawakang bentahan.
Sa nakalipas na 24 oras, humigit-kumulang $5.05 milyon ng CVX ang nagpalit-kamay, katumbas ng 2.81% ng market cap nito, na naglalagay sa volume ng trading nito sa itaas ng humigit-kumulang 81.7% ng mga sinusubaybayang asset. Katamtaman at karaniwan ang antas ng turnover na ito. Mas mataas ang turnover ratio nito kaysa sa humigit-kumulang 41% ng mga sinusubaybayang asset.
Galaw ng presyo: gumalaw ang CVX ng −5.21% sa loob ng 24 oras at −16.42% sa loob ng 7 araw. Mas mahina itong gumanap kaysa Bitcoin ng 3.00 na porsyentong puntos sa loob ng 24 oras at ng 12.29 puntos sa loob ng 7 araw. Kumpara sa median na sinusubaybayang coin (nahuhuli ng 2.93 puntos sa araw at nahuhuli ng 10.21 puntos sa linggo), sa mga kamakailang sesyon ay naging may relatibong paghina ito.
Para malampasan ang Maple Finance (SYRUP) na nasa itaas nito, kailangang lumaki ng humigit-kumulang -0.1% ang market cap ng Convex Finance; mas malaki ito ng 1.0% kaysa sa BTSE Token (BTSE) na nasa ibaba nito. Ang market cap nito ay 0.01% ng sa Bitcoin.
Nabuo ang pagsusuring ito mula sa datos ng merkado at hindi ito payo sa pamumuhunan.
Mga FAQ tungkol sa Convex Finance
Ano ang Convex Finance (CVX)?
Ang Convex Finance ay isang Ethereum DeFi protocol na nagpapalaki ng reward para sa mga gumagamit ng Curve at Frax. Ang CVX ang governance at fee token nito.
Para saan ginagamit ang CVX?
Maaaring i-stake ang CVX para sa bahagi ng platform fee o i-lock nang hindi bababa sa 16 na linggo upang idirekta ang mga boto ng Convex.
Kailan inilunsad ang Convex Finance?
Inilunsad ang Convex noong Mayo 2021 sa Ethereum.
Ilan ang CVX?
Ang maximum supply ay 100 milyong CVX. Makikita ang live na circulating supply sa market data sa pahinang ito.
Kasaysayan ng presyo
| Petsa | Sarado | Pagbabago |
|---|---|---|
| 2026-11-03 | $1.92 | 0.57% |
| 2026-11-02 | $1.93 | 5.20% |
| 2026-11-01 | $2.04 | 0.39% |
| 2026-10-31 | $2.05 | 1.89% |
| 2026-10-30 | $2.01 | 0.15% |
| 2026-10-29 | $2.01 | 15.37% |
| 2026-10-28 | $2.37 | 2.20% |
| 2026-10-27 | $2.32 | 2.40% |
| 2026-10-26 | $2.38 | 4.04% |
| 2026-10-25 | $2.48 | 2.06% |
| 2026-10-24 | $2.53 | 4.12% |
| 2026-10-23 | $2.43 | 0.94% |
| 2026-10-22 | $2.45 | 6.52% |
| 2026-10-21 | $2.62 | 9.16% |
| 2026-10-20 | $2.40 | 14.44% |
| 2026-10-19 | $2.10 | 1.94% |
| 2026-10-18 | $2.06 | 7.41% |
| 2026-10-17 | $1.92 | 2.49% |
| 2026-10-16 | $1.97 | 2.19% |
| 2026-10-15 | $2.01 | 6.18% |
| 2026-10-14 | $1.89 | 3.42% |
| 2026-10-13 | $1.96 | 1.31% |
| 2026-10-12 | $1.99 | 6.85% |
| 2026-10-11 | $2.13 | 2.35% |
| 2026-10-10 | $2.08 | 1.23% |
| 2026-10-09 | $2.11 | 4.41% |
| 2026-10-08 | $2.02 | 8.81% |
| 2026-10-07 | $2.21 | 0.67% |
| 2026-10-06 | $2.23 | 1.46% |
| 2026-10-05 | $2.26 | 1.74% |
| 2026-10-04 | $2.30 | 0.22% |
| 2026-10-03 | $2.31 | 3.55% |
| 2026-10-02 | $2.23 | 6.60% |
| 2026-10-01 | $2.09 | 3.33% |
| 2026-09-30 | $2.16 | 1.14% |
| 2026-09-29 | $2.19 | 1.58% |
| 2026-09-28 | $2.22 | 0.80% |
| 2026-09-27 | $2.24 | 9.48% |
| 2026-09-26 | $2.05 | 1.45% |
| 2026-09-25 | $2.08 | 0.48% |
| 2026-09-24 | $2.09 | 8.08% |
| 2026-09-23 | $1.93 | 6.58% |
| 2026-09-22 | $2.07 | 0.19% |
| 2026-09-21 | $2.07 | 3.50% |
| 2026-09-20 | $2.00 | 0.50% |
| 2026-09-19 | $1.99 | 0.40% |
| 2026-09-18 | $2.00 | 4.44% |
| 2026-09-17 | $1.91 | 1.59% |
| 2026-09-16 | $1.88 | 1.40% |
| 2026-09-15 | $1.86 | 7.29% |
| 2026-09-14 | $2.00 | 1.86% |
| 2026-09-13 | $2.04 | 0.44% |
| 2026-09-12 | $2.05 | 0.58% |
| 2026-09-11 | $2.06 | 0.63% |
| 2026-09-10 | $2.05 | 6.14% |
| 2026-09-09 | $2.18 | 1.00% |
| 2026-09-08 | $2.21 | 1.69% |
| 2026-09-07 | $2.24 | 4.96% |
| 2026-09-06 | $2.36 | 2.03% |
| 2026-09-05 | $2.31 | 4.85% |