Live · na-update 15 minuto ang nakalipas
WrappedM by M0 Chart ng presyo
Pangunahing stats
Performance
Paano gumalaw ang presyo sa bawat panahon.
Supply
76.54M WM ang nasa sirkulasyon. Walang nakatakdang maximum supply.
- Nasa sirkulasyon
- 76.54M
- Kabuuang supply
- 76.54M
- Max supply
- Walang max supply
ⓘ Nasa sirkulasyon · Kabuuang supply · Max supply
Circulating supply: mga coin na kasalukuyang maaaring i-trade, ayon sa ulat ng data provider.
Kabuuang supply: mga coin na nagawa na hanggang ngayon, bawas ang mga na-burn. Kasama rito ang mga naka-lock o hindi pa nare-release na coin.
Max supply: ang mahigpit na limitasyon sa bilang ng coin na maaaring umiral. Ipinapakita bilang “Walang max supply” kapag walang itinakdang cap ang protocol.
Iskor ng kalusugan ng CryptoWave
Limang nasusukat na signal. Ang haba ng bawat bahagi ng ring ay ang bigat nito; kung gaano ito kapuno ang nagpapakita ng score.
0.00% ng market cap ang volume. Manipis ang trading; kaya ng maliliit na order na igalaw ang presyo.
$76.43M na market cap, rank #292. Mas malaki, mas mahirap igalaw.
100% ng kabuuang supply ang nasa sirkulasyon. Kaunti ang dilution sa hinaharap.
93.5% na mas mababa sa all-time high nitong $15.40.
Pinakamalaking galaw kamakailan: 0.04% sa isang araw. Kalmado.
Inilalarawan ang istruktura ng market ngayon. Hindi ito price forecast at hindi investment advice.
Paano kinakalkula ang score na ito
Isang weighted average ng limang signal na kinalkula mula sa market data sa pahinang ito. Bawat signal ay binibigyan ng score mula 0 hanggang 100:
- Liquidity (25%): 24-oras na trading volume na hinati sa market cap.
- Market depth (25%): market cap, sa logarithmic scale mula $10 milyon hanggang $1 trilyon.
- Supply (15%): circulating supply na hinati sa max supply, o sa kabuuang supply kapag walang cap. Mas mataas ang score kapag mas maraming supply ang nasa sirkulasyon na.
- Layo mula sa peak (15%): ang kasalukuyang presyo kumpara sa all-time high.
- Katatagan (20%): ang pinakamalaking kamakailang paggalaw ng presyo sa pagitan ng 1-oras na galaw (×3), 24-oras na galaw at 7-araw na galaw (÷2.6).
Mga antas: 75 pataas malakas, 55–74 katamtaman, 35–54 mahina, mababa sa 35 marupok.
Mga limitasyon: inilalarawan lamang ng score ang kasalukuyang istruktura ng market. Hindi ito price forecast, audit o investment advice, at hindi nito isinasaalang-alang ang team, code o token unlocks. Ang nawawalang input ay binibilang bilang neutral na 50.
Time machine
I-drag ang petsa. Tingnan kung magkano na sana ngayon ang isang bili o regular na pagbili. Totoong daily closing price, hindi kasama ang fees.
Naglo-load…
Ano ang WrappedM by M0 (WM)?
Ang WrappedM, na isinusulat na wM, ay isang non-rebasing na ERC-20 wrapper sa paligid ng M, ang base token ng M0 protocol. Inilalarawan ng M0 ang sarili bilang modular na imprastraktura ng stablecoin: isang shared layer kung saan makabubuo ang mga issuer ng sarili nilang dollar token. Ang M mismo ay isang immutable na ERC-20 na sinusuportahan nang isa-sa-isa ng aprubadong collateral, at ipinapakita ng mga docs nito ang US Treasury collateral sa pundasyon ng disenyo.
Paano gumagana ang WM
May tampok ang native na M na hindi kayang hawakan ng maraming DeFi application: patuloy na lumalaki ang mga balanseng nasa earning mode sa pamamagitan ng isang shared index. Nilulutas ito ng wM sa pamamagitan ng pagpapanatiling nakapirmi ang balanse ng bawat account. Hiwalay na sinusubaybayan ang yield at mano-manong kine-claim, at maaari itong ipadala sa isang tatanggap na itinakda ng holder.
- Ang mga account ay alinman sa non-earning, na hindi nagbibigay ng yield, o earning, na sumusubaybay sa yield mula sa isang nakapirming principal at isang index na hinango mula sa M.
- Ang earning status ay ipinagkakaloob ng M0 governance o ng mga delegated earner manager, na maaaring kumuha ng fee mula sa na-claim na yield.
- Ini-wrap ng mga holder ang M para maging wM at ina-unwrap ito pabalik sa antas ng protocol.
Para saan ginagamit ang WM
- Paggamit ng M sa mga automated market maker, lending market at iba pang contract na nangangailangan ng pamantayan at non-rebasing na token.
- Nagsisilbing halimbawang sanggunian ng isang M0 extension, ang custom na stablecoin layer na binuo sa ibabaw ng M.
- Paglilipat ng halagang nakabatay sa M sa mga chain kung saan naka-deploy ang wM.
Supply at disenyo ng token ng WM
Walang takdang cap ang wM. Nililikha ito kapag ini-wrap ang M at binu-burn kapag ina-unwrap, kaya sumusunod ang supply sa aktibidad ng pag-wrap. Gumagamit ang token ng anim na decimal. Sa Ethereum, ang contract ay 0x437cc33344a0b27a429f795ff6b469c72698b291, at ginagamit ang parehong address sa Arbitrum at Plume, habang may sariling deployment ang Solana. Dahil wrapper ang wM, ang suporta nito ay ang M na hawak nito, at ang M naman ay umaasa sa aprubadong collateral at sa mga minter na umuutang laban dito. Makikita ang live na circulating supply sa market data sa pahinang ito.
Makikita ang opisyal na impormasyon sa m0.org.
Ano ang dapat suriin bago gumamit ng WM
- Namamana ng wM ang mga panganib ng M, kasama ang kalidad at custody ng collateral nito at ang pag-uugali ng mga minter.
- Hindi lumalabas ang yield sa balanse ng wM. Kailangan itong i-claim, at mga aprubadong earner lamang ang makatatanggap nito, kaya suriin kung paano ito hinahawakan ng isang application.
- Ang governance ang nagpapasya kung sino ang puwedeng kumita at sa anong rate, kaya maaaring magbago ang profile ng yield.
- Umaasa ang pag-wrap at pag-unwrap sa mga smart contract, na may panganib sa code sa kabila ng mga audit.
- Ang mga cross-chain na bersyon ay nagdaragdag ng panganib sa bridge o messaging, kaya kumpirmahin ang contract address bago mag-swap.
Profile ng proyektong WrappedM by M0
- Open source
- Hindi
Mga token contract
- Ethereum:
0x437cc3…98b291 - Plume Network:
0x437cc33344a0b27a429f79… - Arbitrum One:
0x437cc3…98b291 - Solana:
mzeroXDo…7xMVJp
Laging kumpirmahin ang mga link sa mga opisyal na channel ng proyekto bago ikonekta ang wallet o magpadala ng pondo.
Pagsusuri sa merkado ng WrappedM by M0
Sa market capitalization na $76.43 milyon, ang WrappedM by M0 (WM) ay itinuturing na lubhang maliit na market cap na asset at nasa ranggong #292 sa 406 cryptocurrency na may iniulat na market cap sa CryptoWave, mas malaki kaysa sa humigit-kumulang 28.1% ng mga ito. Ito ay humigit-kumulang mas mababa sa 0.01% ng pinagsamang halaga ng mga sinusubaybayang merkado. Kadalasang kaunti lang ang trading ng mga micro-cap na asset: maaaring makagalaw ng presyo ang katamtamang order, at kadalasang malawak ang spread.
Sa nakalipas na 24 oras, humigit-kumulang $29.00 ng WM ang nagpalit-kamay, katumbas ng 0.00% ng market cap nito, na naglalagay sa volume ng trading nito sa itaas ng humigit-kumulang 11.3% ng mga sinusubaybayang asset. Napakababa ng aktibidad sa trading kumpara sa market cap, na kadalasang nagpapahiwatig ng mahinang likido. Mas mataas ang turnover ratio nito kaysa sa humigit-kumulang 11% ng mga sinusubaybayang asset.
Galaw ng presyo: gumalaw ang WM ng −0.04% sa loob ng 24 oras at −0.03% sa loob ng 7 araw. Mas mahusay itong gumanap kaysa Bitcoin ng 2.14 na porsyentong puntos sa loob ng 24 oras at ng 3.56 puntos sa loob ng 7 araw. Kumpara sa median na sinusubaybayang coin (nangunguna ng 1.96 puntos sa araw at nangunguna ng 4.47 puntos sa linggo), sa mga kamakailang sesyon ay naging may relatibong lakas ito.
Para malampasan ang Tradable NA Post-Settlement Legal Financing Receivables (PC0000101) na nasa itaas nito, kailangang lumaki ng humigit-kumulang 0.4% ang market cap ng WrappedM by M0; mas malaki ito ng 0.7% kaysa sa SpaceX xStock (SPCXX) na nasa ibaba nito. Ang market cap nito ay mas mababa sa 0.01% ng sa Bitcoin.
Nabuo ang pagsusuring ito mula sa datos ng merkado at hindi ito payo sa pamumuhunan.
Mga FAQ tungkol sa WrappedM by M0
Ano ang WrappedM (wM)?
Ang wM ay isang non-rebasing na ERC-20 wrapper para sa M token mula sa M0. Nananatiling nakapirmi ang balanse nito habang hiwalay na sinusubaybayan at kine-claim ang yield.
Para saan ginagamit ang wM?
Pinapayagan nitong magamit ang M sa mga DeFi application na hindi kayang hawakan ang mga rebasing na balanse, tulad ng mga AMM pool at lending market.
Ilang wM ang mayroon?
Walang takdang cap. Nililikha ang wM kapag ini-wrap ang M at binu-burn kapag ina-unwrap ito.
Ano ang pagkakaiba ng M at wM?
Lumalaki ang mga balanse ng native na M habang naiipon ang yield sa mga earning account. Nananatiling nakapirmi ang balanse ng wM at mano-manong kine-claim ang yield.
Kasaysayan ng presyo
| Petsa | Bukas | Mataas | Mababa | Sarado |
|---|---|---|---|---|
Wala pang historical price data para sa asset na ito. | ||||